Modul quang 2 sợi LC 20km 1.25G BTON BT-OC24-20 Hàng Nhập Khẩu

Nhãn hiệu: BTON | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của BTON
- Mã BT-OC24-20- Hãng BTON, China- Công suất 1.25G, 2 sợi quang chuẩn kết nối LC Single mode, Duplex- Bước sóng 1310nm- Khoảng cách truyền 20km- Hỗ trợ DDM LC SFP...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Modul quang 2 sợi LC 20km 1.25G BTON BT-OC24-20 Hàng Nhập Khẩu

- Mã BT-OC24-20
- Hãng BTON, China
- Công suất 1.25G, 2 sợi quang chuẩn kết nối LC Single mode, Duplex
- Bước sóng 1310nm
- Khoảng cách truyền 20km
- Hỗ trợ DDM LC SFP

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá MASK

Thông tin chi tiết

Thương hiệuBTON
Kích thước6cm * 1.4cm * 1.2cm
Phụ kiện đi kèmĐầu bịt chống bụi và bao bì
ModelBT-OC24-20
Loại sản phẩmPhụ kiện thiết bị mạng
SKU2202351373163
Liên kết: Phấn nước lâu trôi Ink Lasting Cushion SPF30 PA++ fmgt The Face Shop